LỊCH

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20:00 Man City vs Man Utd 3
22:30 Leeds Utd vs Aston Villa

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

18:00 Stoke City 2 vs Watford 5

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Espanyol 2 1 vs Valencia 1 1
21:15 Celta Vigo vs Real Betis
23:30 Girona vs Real Sociedad
02:00 Real Madrid vs Osasuna

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21:15 Leganes vs Albacete
21:15 Alaves vs SD Ponferradina
23:30 Granada vs Huesca
23:30 Real Oviedo vs Cartagena
02:00 Ibiza-Eivissa vs Lugo

Lịch thi đấu VĐQG Italia

17:30 Lazio vs Spezia 2
20:00 Sassuolo 1 vs Salernitana 1
20:00 Sampdoria 2 vs Monza 2
20:00 Lecce 3 vs Cremonese 1
22:59 Atalanta vs Fiorentina
01:45 Juventus vs Bologna

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21:15 Benevento vs Ascoli

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20:30 Hertha Berlin 2 vs Hoffenheim 1
22:30 Schalke 04 vs Augsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:30 Magdeburg vs Jahn Regensburg
18:30 Kaiserslautern vs Ein.Braunschweig
18:30 Karlsruher vs Nurnberg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

18:00 Lorient 3 1 vs Lille 3 1
20:00 Ajaccio 3 vs Clermont 3
20:00 Auxerre 4 1 vs Stade Brestois 4 1
20:00 Toulouse 5 1 vs Montpellier 4 1
20:00 Troyes 4 vs Stade Reims 2
22:05 Monaco vs Nantes
01:45 Lens vs Lyon

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Rio Ave vs Santa Clara
00:00 Pacos Ferreira vs Arouca
02:30 Famalicao vs Boavista

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

17:15 Fortuna Sittard vs Volendam
19:30 SBV Excelsior vs Utrecht
19:30 NEC Nijmegen vs Feyenoord
21:45 RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam
01:00 Emmen vs Heerenveen

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18:00 Fakel vs Torpedo Moscow
20:30 Zenit vs Rostov
22:59 Akhmat Groznyi vs Din. Moscow
22:59 Nizhny Nov vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Albania

00:00 Partizani Tirana vs KF Tirana

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

18:00 Van Yerevan vs FC Noah

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

18:30 Keşla FK vs Sabah FK
21:00 Sumqayit vs Kapaz

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

17:30 Miedz Legnica vs Stal Mielec
20:00 Jagiellonia vs Korona Kielce
22:30 Widzew Lodz vs Rakow Czestochowa

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk vs Neman Grodno
19:00 FK Minsk vs Energetik-BGU
21:00 Slavia Mozyr vs Isloch

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

20:00 Shkupi vs Sileks Kratovo
20:00 Pobeda vs Shkendija
20:00 Tikves Kavadarci vs FK Skopje
20:00 Renova vs Academy Pandev

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

18:30 Anderlecht vs Charleroi
21:00 Gent vs Cercle Brugge
23:30 Kortrijk vs Antwerpen
02:00 Sint Truiden vs Eupen

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20:00 HNK Rijeka vs Hajduk Split
22:30 Sibenik vs HNK Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

18:30 Paide Linname. vs Trans Narva
21:15 Nomme Kalju vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

18:30 Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi
18:30 Sioni Bolnisi 1 vs Dinamo Batumi 1

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

21:30 Kecskemeti vs Ferencvaros
23:45 Puskas Akademia vs MOL Fehervar FC

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

19:00 Asteras Tripolis vs OFI Creta
20:00 Olympiakos vs Atromitos
23:30 Volos NFC vs Aris Salonica
01:30 PAOK vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

22:00 KA Akureyri vs KR Reykjavik
22:00 Keflavik vs IA Akranes
22:00 Keflavik vs IA Akranes
00:15 Fram Rey. vs Leiknir Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Israel

22:59 Bnei Sakhnin vs Sektzia Nes Tziona
00:15 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Jerusalem

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

16:00 Tobol Kostanay vs Shakhter Kar.
16:00 FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty
18:00 Akzhayik Oral vs Aktobe
19:00 Turan (KAZ) vs Astana

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22:00 BFC Daugava vs Valmiera / BSS

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

21:55 FK Panevezys vs Suduva

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Birkirkara 1 vs Valletta 1
21:00 Gzira Utd vs Pieta Hotspurs
22:15 Balzan vs Hibernians Paola

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

19:00 Dacia Buiucani vs Petrocub
22:00 Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

20:00 Buducnost vs Iskra Danilo

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

22:00 HamKam vs FK Jerv
22:00 Sandefjord vs Sarpsborg
22:00 Aalesund vs Viking
22:00 Haugesund vs Odd Grenland
00:00 Kristiansund vs Rosenborg

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

19:00 Ilves Tampere vs IFK Mariehamn
20:00 Haka vs Seinajoen JK
20:00 AC Oulu vs Lahti
20:00 VPS Vaasa vs HIFK
20:00 KuPS vs Honka
22:30 Helsinki vs Inter Turku

Lịch thi đấu VĐQG Romania

17:00 Hermannstadt vs Sepsi OSK
22:30 Farul Constanta vs UTA Arad
01:30 Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

20:00 Spartak Subotica vs FK Radnicki 1923
22:00 Novi Sad vs Crvena Zvezda
00:00 FK Partizan vs FK Vojvodina

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

22:30 Slo. Bratislava vs Zelez. Podbrezova
22:59 Zlate Moravce vs Spartak Trnava

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20:00 Gorica vs Maribor
22:30 CM Celje vs NK Radomlje

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21:00 Jablonec vs Brno
21:00 Zlin vs Slovacko
21:00 Teplice vs Pardubice
00:00 Slavia Praha vs Slovan Liberec

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:59 Akritas vs Aris Limassol
22:59 Apoel FC vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

18:30 Sivasspor vs Hatayspor
18:30 Alanyaspor vs Giresunspor
21:00 Konyaspor vs Umraniyespor
00:00 Besiktas vs Fenerbahce

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

19:15 Sion vs Winterthur
21:30 Luzern vs Young Boys
21:30 Lugano vs Servette

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Varbergs BoIS vs Hacken
20:00 GIF Sundsvall vs Norrkoping
22:30 Kalmar vs Helsingborg
22:30 Sirius vs AIK Solna

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

17:00 FC Mynai vs Dinamo Kiev
19:00 Chernomorets 1 vs PFK Aleksandriya 1
21:00 Zorya vs Kryvbas

Lịch thi đấu VĐQG Áo

19:30 Hartberg vs Austria Klagenfurt
19:30 SV Ried vs SCR Altach
22:00 Austria Wien vs Sturm Graz

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

19:00 Midtjylland vs Viborg
19:00 Silkeborg IF vs AC Horsens
21:00 Brondby vs Lyngby
22:59 Kobenhavn vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12:00 Jeju Utd vs Gangwon
14:30 Suwon FC vs Gimcheon Sangmu

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22:20 Al Feiha vs Al Shabab (KSA)
22:20 Al Hilal vs Al Taawon (KSA)
01:00 Al Fateh vs Abha
01:00 Al Nasr (KSA) vs Al Ittihad (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

16:00 Persib Bandung vs Persija Jakarta
20:30 PSIS Semarang vs Bhayangkara

Lịch thi đấu VĐQG Iran

20:30 Havadar SC vs Sepahan
21:30 Persepolis vs Tractor SC
22:30 Sanat Naft vs Mes Rafsanjan

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

22:00 Al Nasr (KUW) 1 vs Al Quadisiya 1
00:20 Al Kuwait vs Fahaheel

Lịch thi đấu VĐQG Oman

20:10 Oman Club vs Sur Club
20:15 Rustaq Club vs Al Oruba (OMA)
22:30 Al Nahda (OMA) vs Al Suwaiq

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

16:30 Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:30 Ratchaburi vs Lampang
18:00 Port FC 1 vs Bangkok Utd 1
18:00 Chonburi vs Nong Bua Pitchaya
19:00 Buriram Utd vs Prachuap FC

Lịch thi đấu VĐQG UAE

20:15 Al Dhafra vs Al Shabab (UAE)
20:15 Bataeh SC vs Al Wahda(UAE)
22:59 Al Ain vs Ittihad Kalba

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

19:00 Dinamo Samarkand vs Olympic FK
20:00 Pakhtakor vs Nasaf Qarshi

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

01:30 Patronato Parana vs Atletico Tucuman
04:00 Boca Juniors vs Velez Sarsfield
04:30 Talleres Cordoba vs Lanus
06:30 Argentinos Jun. vs River Plate

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Univ de Vinto vs Always Ready
04:15 The Strongest vs Univ. De Sucre
06:30 Oriente Petrolero vs Blooming

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22:00 Nublense vs O Higgins
01:00 Colo Colo vs Univ. Catolica(CHL)
04:00 Cobresal vs U. Espanola

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00 Pereira vs Deportivo Pasto
04:05 Junior Barranquilla vs Deportivo Cali
06:10 America Cali vs Atl. Nacional
08:15 Santa Fe vs Envigado

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

01:00 Orense SC vs Delfin SC
03:30 Cumbaya FC vs SD Aucas
06:00 Barcelona SC vs Guayaquil City

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

03:00 Tacuary FBC vs Sportivo Ameliano
03:00 Guairena FC vs Olimpia Asuncion
05:30 Libertad vs General Caballero

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

21:00 CA River Plate (URU) vs Dep. Maldonado
02:00 Boston River vs CA Rentistas
05:30 Wanderers vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

04:00 Portuguesa vs Puerto Cabello
06:15 Dep.Lara vs Dep.Tachira

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

00:00 New York City vs Orlando City
02:07 Portland Timbers vs Los Angeles FC
04:07 Sporting Kansas vs Seattle Sounders
07:37 Nashville FC vs Houston Dynamo

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

00:00 Toluca vs Queretaro
06:05 Santos Laguna vs Mazatlan FC
08:00 Club Leon vs Club Tijuana

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

04:00 Guanacasteca vs Cartagines
07:00 Perez Zeledon vs Sporting (CRC)
07:00 Guadalupe FC vs Dep. Saprissa

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

22:00 Paradou AC vs USM Khenchela
22:00 HB Chelghoum Laid vs JS Kabylie
00:00 ES Setif vs CS Constantine
02:00 JS Saoura vs CR Belouizdad
02:00 MC Oran vs USM Alger

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 Ruch Chorzow vs Sandecja
20:00 Puszcza Nie. vs Arka Gdynia
22:59 Nieciecza vs Podbeskidzie

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

21:00 Beveren vs Lierse
01:00 Standard Liege II vs Anderlecht II

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

19:00 Brann vs Stjordals Blink
19:00 Fredrikstad vs Mjondalen
19:00 Bryne vs Skeid Fotball

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

21:00 EIF Ekenas 1 vs KTP Kotka 1
21:00 MP Mikkeli vs PEPO

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

15:15 Slavia Praha B vs MFK Vyskov
21:00 Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Bandirmaspor vs Samsunspor
17:30 Manisa FK 1 vs Adanaspor 1
20:00 Boluspor vs Tuzlaspor
22:59 Altinordu SK vs Keciorengucu

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

19:15 Vaduz vs Stade L. Ouchy
21:30 Bellinzona 1 vs Schaffhausen 1

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Utsiktens BK vs Vasteras
20:00 Norrby vs Skovde

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

15:30 Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

18:00 Naestved BK vs Hillerod
18:00 HB Koge vs Fredericia

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita
12:00 Renofa Yamaguchi vs Grulla Morioka
12:00 Mito Hollyhock vs JEF United Chiba
12:00 Vegalta Sendai vs Tokyo Verdy
12:00 Zweigen Kan. vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Daejeon Hana Citizen vs Gwangju
14:00 Gyeongnam vs Jeonnam Dragons

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15:30 Đăk Lăk vs ĐT Long An
16:00 Phù Đổng vs Quảng Nam
16:30 CA Nhân Dân vs Cần Thơ
18:00 Phố Hiến vs Khánh Hòa
18:00 Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Phước

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

01:30 Temperley vs Agropecuario AAC
01:30 Flandria vs Tristan Suarez
01:30 San Telmo vs Atletico Atlanta
02:00 Almirante Brown vs Def.Belgrano
02:00 CA Guemes vs Atletico Rafaela
02:30 Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs
02:30 Estudiantes Rio Cuarto vs CA Mitre Salta
04:00 Chaco For Ever vs San Martin SJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

06:30 Melipilla vs CCDA Fernandez Vial
06:30 U. San Felipe vs CD Magallanes

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

07:05 LA Galaxy II vs Sacramento
09:05 Monterey Bay FC vs Tampa Bay Rowdies

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

21:00 Brazil U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ
22:59 B.D.Nha U17 Nữ vs Ireland U17 Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

17:00 Eldense vs Gimnastic T.
17:00 Amorebieta 1 vs Numancia 1
17:00 Linense 1 vs Celta Vigo II 1
17:00 CD Calahorra vs Athletic Bilbao B
17:00 Alcoyano vs Atl. Baleares
17:00 Ceuta vs Algeciras
17:00 Alcorcon vs Real Madrid B
21:00 La Nucía 1 vs Real Union 1
22:59 Real Sociedad B vs Barcelona B
22:59 Talavera vs Cultural Leonesa
22:59 Castellon vs Osasuna B
00:00 Cordoba vs S.S. Reyes
00:00 Deportivo vs San Fernando

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

19:30 Virtus Entella vs Imolese Calcio
19:30 AC Renate vs Pordenone
19:30 Carrarese 1 vs Gubbio 1
19:30 Novara vs Vicenza
19:30 Aurora Pro Patria 1 vs Pro Vercelli 1
19:30 US Fermana vs US Olbia
19:30 Fiorenzuola vs Reggiana
19:30 San Donato vs Luchese
19:30 Ancona vs Montevarchi
19:30 Cesena vs Recanatese
19:30 Rimini vs Alessandria
19:30 Triestina vs Virtus Verona
22:30 Juventus U23 vs Pergolettese
22:30 ArzignanoChiampo vs AC Trento
22:30 Sangiuliano City vs Piacenza
22:30 Mantova vs Pro Sesto

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18:00 Vik.Koln vs Oldenburg 1897
19:00 Wehen vs Essen

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển

18:00 Karlstad BK vs Team Thoren
21:00 Falkenbergs vs Qviding
21:00 Vasalunds vs Pitea IF

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

11:00 FC Imabari vs Gainare Tottori
11:00 Vanraure Hachinohe vs Ehime FC
11:00 Azul Claro Numazu vs Matsumoto Yama.
11:00 Iwaki FC vs Kamatamare San.
12:00 Giravanz Kita. vs Tegevajaro Miyazaki
12:00 FC Gifu vs Fukushima Utd
12:00 Kataller Toyama vs Sagamihara

Lịch thi đấu Japan Football League

11:00 Reinmeer Aomori vs Honda FC

Lịch thi đấu Nữ Nhật

11:00 Ehime FC Nữ vs Gunma W. Star Nữ
11:00 AS Harima Albion Nữ vs NGU Loverledge Nữ
11:00 Angeviolet Hiroshima Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ
12:00 Iga Kunoichi Nữ vs Setagaya Sfida Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Yangju Citizen 1 vs Changwon City 1
12:00 Busan Transp. vs Ulsan Citizen
13:00 Gangneung City vs Mokpo City

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

05:05 Chicago RS Nữ vs Angel City Nữ

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

19:00 Ein. Norderstedt vs Wer.Bremen II
20:00 Bremer SV vs Holstein Kiel II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Berlin AK 07 vs VSG Altglienicke
18:30 Meuselwitz vs Luckenwalde

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Mainz II vs SGV Freiberg

Lịch thi đấu Futsal Châu Á

15:00 Hàn Quốc Futsal vs Arập Xêut Futsal
18:00 Việt Nam Futsal vs Nhật Bản Futsal
21:00 Đài Loan Futsal vs Indonesia Futsal
00:00 Iran Futsal vs Lebanon Futsal

Lịch thi đấu U23 Anh

20:00 Wolves U21 vs Man City U21