LỊCH

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

15:30 Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk
18:00 Neman Grodno vs Dinamo Brest
18:59 FK Kyzylzhar vs Academy Pandev
18:59 Nashville FC vs Louisville City
18:59 Hebar Pazardzhik vs Metalist 1925 Kharkiv
18:59 Beroe vs Inhulets Petrove
18:59 Ufa vs Kuban
19:00 Ural S.r. vs Rodina Moscow
19:00 Cska Sofia vs Shakhter Kar.
19:30 Kobenhavn vs Aarhus AGF
20:00 Slavia Sofia vs Fakel

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

03:00 Villarreal vs Rayo Vallecano

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

03:00 Zaragoza vs SD Ponferradina

Lịch thi đấu VĐQG Italia

02:45 Udinese vs Verona

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

03:15 Vitoria Guimaraes vs Chaves

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19:00 KF Laci vs Teuta Durres
22:00 Partizani Tirana vs Egnatia Rrogozhine
22:00 Erzeni Shijak vs Vllaznia Shkoder

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

21:00 Sumqayit vs Turan Tovuz

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

01:00 Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

02:45 Glentoran vs Crusaders Belfast

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

23:00 PAOK vs Levadiakos
00:30 Lamia FC vs Ionikos
02:00 Asteras Tripolis vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

01:00 Bnei Sakhnin vs Hapoel Jerusalem

Lịch thi đấu VĐQG Romania

01:00 Voluntari vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Síp

00:00 EN Paralimni vs Aris Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15:00 PSM Makassar vs RANS Cilegon
16:00 Arema Indonesia vs Bali United Pusam
18:15 Borneo FC vs Persik Kediri

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

20:35 Al Wakra vs Al Duhail SC
20:35 Shamal vs Al Rayyan
22:45 Qatar SC vs Al Arabi (QAT)

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

03:00 Barracas Central vs Godoy Cruz
06:00 Banfield vs Union Santa Fe
06:00 Velez Sarsfield vs Gimnasia LP

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

06:00 Alianza Petrolera vs Deportivo Pasto
08:10 Once Caldas vs Deportes Tolima

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

05:30 Olimpia Asuncion vs Sportivo Luqueno

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22:00 National Bank SC vs Ghazl Al Mahalla

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:00 Belenenses vs Trofense

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

02:00 PSV Eindhoven U21 vs Willem II
02:00 Utrecht U21 vs De Graafschap
02:00 Roda JC vs Zwolle

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

00:00 Hapoel Acre vs INR HaSharon
00:00 Ahi Nazareth vs HR Letzion
00:00 AS Ashdod vs Hapoel Umm Al Fahm

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 Samsunspor vs Erzurumspor FK

Lịch thi đấu Cúp FA

02:45 Derby County vs West Ham Utd

Lịch thi đấu Cúp Oman

20:15 Al Nahda (OMA) vs Al Oruba (OMA)
22:30 Al Seeb vs Al Shabab (OMA)

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

02:30 Audace Cerignola vs SS Monopoli

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

01:00 Munchen 1860 vs Dynamo Dresden

Lịch thi đấu Brazil Carioca

06:00 Vasco DG/RJ vs Volta Redonda/RJ

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

06:00 Novo Hamburgo/RS vs Juventude/RS

Lịch thi đấu U23 Anh

20:00 Sunderland U21 vs Newcastle U21
20:00 Crystal Palace U21 vs Man City U21
22:00 Brighton U21 vs Leicester City U21