LỊCH

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

02:00 Newcastle vs Man City

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

02:00 Espanyol vs Cartagena

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

01:00 Pacos Ferreira vs Gil Vicente
03:15 Braga vs Moreirense

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

22:00 Sputnik Rechitsa vs Slavia Mozyr
00:00 Dinamo Minsk vs FK Smorgon

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

21:30 Etar 1 vs Botev Vratsa 1
00:00 PFK Montana vs Slavia Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

01:30 Glenavon vs Warrenpoint Town

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

23:45 Finn Harps vs Dundalk
01:45 Drogheda Utd vs St. Patrick's

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

15:00 Shakhter Kar. vs Turan (KAZ)
17:00 Akzhayik Oral vs Kairat Almaty
19:00 Aktobe vs Kaisar Kyzylorda
21:00 Astana vs Zhetysu Taldykorgan

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

21:00 BFC Daugava vs Noah Jurmala
22:00 Ventspils vs Valmiera / BSS
22:00 FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

22:00 Zalgiris vs FK Panevezys
22:59 Nevezis vs Hegelmann Litauen
00:00 Dainava Alytus vs FK Riteriai

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

01:00 Decic Tuzi vs FK Podgorica
01:00 FK Jerezo vs OFK Petrovac
01:00 Iskra Danilo vs Buducnost
01:00 Zeta vs OFK Titograd
01:00 Rudar vs Sutjeska

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

22:30 Haka vs KTP Kotka
22:30 Honka vs Inter Turku
22:30 KuPS vs IFK Mariehamn

Lịch thi đấu VĐQG Romania

21:30 Aca. Clinceni vs Botosani

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

21:00 Radnik Surdulica vs Backa Topola
21:00 Vojvodina vs Spartak Subotica
23:05 OFK Backa vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Séc

01:00 Slovan Liberec vs Brno

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

00:00 Vejle vs Odense BK

Lịch thi đấu VĐQG Australia

16:05 Macarthur FC vs Melb. Victory

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

17:00 Shenzhen FC vs Shandong Taishan
19:00 Guangzhou City vs Cangzhou Mighty Lions

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22:50 Al Ettifaq vs Al Shabab (KSA)
23:15 Al Faisaly (KSA) vs Abha
23:20 Al Ain (KSA) vs Al Nasr (KSA)
01:00 Al Ahli (KSA) vs Al Qadisiya
01:00 Al Hilal vs Al Baten

Lịch thi đấu VĐQG Iran

20:25 Gol Gohar vs Zobahan
20:30 Aluminium Arak vs Shahr Khodrou
20:55 Nassaji Mazandaran vs Foolad Khozestan
21:00 Tractor SC vs Sanat Naft
22:00 Persepolis vs Esteghlal Tehran

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

22:00 Wihdat vs Al Salt
00:30 Buqaa Amman vs Al Aqaba SC
00:30 Faisaly (JOR) vs Jazeera Amman

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

00:20 Al Nasr (KUW) vs Al Kuwait
00:20 Salmiya vs Khaitan
00:20 Al Shabab (KUW) vs Fahaheel
00:20 Al Qadsia vs Kazma
00:20 Al Arabi (KUW) vs Al Sahel

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

20:55 FK AGMK 1 vs Bunyodkor 1

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

07:00 Real Tomayapo vs Inde. Petrolero

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

07:00 Dep.Cuenca vs Mushuc Runa

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

03:00 Caracas vs Monagas
05:15 Hermanos Colmenares vs Zulia FC
07:30 UCV FC vs LALA FC

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22:00 NBE SC vs Arab Contractors
22:00 Ismaily SC vs Aswan FC
00:00 Ghazl Al Mahalla vs Al Masry
02:00 Zamalek SC vs ENPPI Cairo

Lịch thi đấu C2 Châu Á

19:00 Nasaf Qarshi vs Alay Osh
21:00 FC Ahal vs Ravshan Kulob
23:05 FK Khujand vs Altyn Asyr

Lịch thi đấu C1 Châu Phi

02:00 MC Alger vs Wydad Casablanca

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

22:30 UD Oliveirense vs Academico Viseu

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

01:40 Arka Gdynia vs Resovia

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

01:00 Vestmannaeyjar vs Fram Rey.
02:15 Kordrengir vs UMF Selfoss
02:15 Vik. Olafsvik vs Afturelding
02:15 Fjolnir vs Grotta

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

01:30 Bray Wanderers vs Cabinteely
01:45 Treaty United vs Athlone
01:45 UC Dublin vs Cork City
01:45 Galway vs Wexford Youths

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

22:00 Jihlava vs Vik.Zizkov

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

01:00 Schaffhausen vs Chiasso
01:00 Stade L. Ouchy vs Wil 1900
01:00 Neuchatel Xamax vs Grasshoppers
01:00 SC Kriens vs Winterthur
01:00 Thun vs Aarau

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

00:00 Kolding IF vs Hobro I.K.

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

15:00 Meizhou Hakka vs Sichuan Jiuniu
17:00 Shaanxi Changan vs Zibo Cuju

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

03:10 Chacarita Jrs vs Temperley

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:00 New York RB II vs Miami Fusion
06:00 Ch. Battery vs Ch.Independence
07:00 Sporting Kansas II vs Colorado Springs
08:00 Real Monarchs vs LA Galaxy II

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

00:00 Saarbrucken vs Meppen

Lịch thi đấu Aus Brisbane

17:30 Brisbane Knights vs Toowong FC

Lịch thi đấu Aus New South Wales

16:00 Mt Druitt Town vs Manly Utd

Lịch thi đấu Aus Victoria

16:45 Port Melbourne vs Green Gully SC
17:30 Bentleigh Greens vs Melb. Knights

Lịch thi đấu Brazil Paulista

05:30 Bragantino/SP vs Palmeiras/SP
07:30 Sao Paulo/SP vs Ferroviaria/SP