KẾT QUẢ

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Kết quả Ngoại Hạng Anh

18:30 FT West Ham Utd 1 - 1 Man City 1 - 0
21:00 FT Fulham 1 - 2 Crystal Palace 0 - 1
23:30 FT Man Utd 0 - 0 Chelsea 0 - 0
02:00 FT Liverpool 1 - 1 Sheffield Utd 1 - 1

Kết quả Hạng Nhất Anh

18:30 FT Watford 1 - 1 Bournemouth 1 - 0
21:00 FT Bristol City 1 - 1 Swansea City 0 - 0
21:00 FT Cardiff City 1 - 1 Middlesbrough 0 - 1
21:00 FT Coventry 0 - 4 Blackburn Rovers 0 - 1
21:00 FT Huddersfield 1 - 2 Preston North End 1 - 0
21:00 FT Millwall 1 - 1 Barnsley 1 - 1
21:00 FT Norwich 2 - 1 Wycombe 1 - 1
21:00 FT QPR 0 - 0 Birmingham 0 - 0
21:00 FT Reading 3 - 0 Rotherham Utd 1 - 0
21:00 FT Sheffield Wed. 0 - 1 Luton Town 0 - 0
21:00 FT Stoke City 3 - 2 Brentford 2 - 0

Kết quả VĐQG Tây Ban Nha

21:00 FT Barcelona 1 - 3 Real Madrid 1 - 1
23:30 FT Osasuna 1 - 0 Athletic Bilbao 0 - 0
23:30 FT Sevilla 0 - 1 Eibar 0 - 1
02:00 FT Atletico Madrid 0 - 0 Real Betis 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

23:15 FT UD Logrones 2 - 3 Lugo 1 - 0
23:15 FT Cartagena 3 - 0 Las Palmas 2 - 0
01:30 FT Almeria 2 - 0 Fuenlabrada 1 - 0
01:30 FT Castellon 0 - 1 Girona 0 - 1

Kết quả VĐQG Italia

20:00 FT Atalanta 1 - 3 Sampdoria 0 - 1
22:59 FT Genoa 0 - 2 Inter Milan 0 - 0
01:45 FT Lazio 1 - 0 Bologna 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Italia

19:00 FT Monza 1 - 2 Chievo 1 - 0
19:00 FT Salernitana 1 - 0 Ascoli 0 - 0
19:00 FT Pordenone 2 - 2 Reggina 0 - 1
19:00 FT SPAL 1907 3 - 2 Vicenza 1 - 1
19:00 Reggiana vs Cittadella -
20:00 FT Virtus Entella 0 - 0 Venezia -
21:00 FT Pescara 0 - 2 Frosinone 0 - 1

Kết quả VĐQG Đức

20:30 FT Leipzig 2 - 1 Hertha Berlin 1 - 1
20:30 FT Union Berlin 1 - 1 Freiburg 1 - 1
20:30 FT Mainz 2 - 3 M.gladbach 2 - 1
20:30 FT Bayern Munich 5 - 0 Ein.Frankfurt 2 - 0
23:30 FT B.Dortmund 3 - 0 Schalke 04 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Đức

18:00 FT Holstein Kiel 1 - 3 Greuther Furth 0 - 2
18:00 FT Darmstadt 2 - 2 St. Pauli 1 - 0
18:00 FT Hamburger 3 - 1 Wurzburger 0 - 1
18:00 FT Hannover 96 3 - 0 Fort.Dusseldorf 0 - 0

Kết quả VĐQG Pháp

22:00 FT Lorient 0 - 1 Marseille 0 - 0
02:00 FT PSG 2 - 0 Dijon 2 - 0

Kết quả Hạng 2 Pháp

20:00 FT Caen 1 - 0 Guingamp 0 - 0
00:00 FT Clermont 0 - 2 Ajaccio 0 - 0
00:00 FT Pau FC 4 - 1 Niort 2 - 1
00:00 FT Dunkerque 0 - 1 Le Havre 0 - 1
00:00 FT Auxerre 4 - 0 Chambly 3 - 0
00:00 FT Chateauroux 1 - 2 Paris FC 1 - 2
00:00 Grenoble vs Nancy -
00:00 FT Toulouse 3 - 0 Rodez 1 - 0
00:00 FT Troyes 1 - 1 Valenciennes 1 - 1

Kết quả VĐQG Scotland

21:00 FT St. Mirren 0 - 0 Hamilton -
21:00 FT St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd 0 - 0
21:00 FT Kilmarnock 0 - 1 Hibernian 0 - 1
21:00 FT Motherwell 4 - 0 Ross County 1 - 0

Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 FT Nacional Madeira 1 - 1 Pacos Ferreira 0 - 0
00:00 FT Santa Clara 1 - 2 Sporting Lisbon 1 - 1
02:30 FT Porto 0 - 0 Gil Vicente -

Kết quả VĐQG Hà Lan

21:30 FT VVV Venlo 0 - 13 Ajax 0 - 4
23:45 FT Utrecht 2 - 1 Twente 1 - 1
01:00 FT Zwolle 0 - 0 Willem II 0 - 0
02:00 FT Heerenveen 2 - 0 Emmen 2 - 0

Kết quả VĐQG Nga

18:00 FT Din. Moscow 3 - 1 PFC Sochi 2 - 1
20:30 FT Zenit 1 - 2 Rubin Kazan 1 - 1
22:59 FT Krasnodar 1 - 3 Spartak Moscow 0 - 2
22:59 FT Lok. Moscow 1 - 2 Rotor Volgograd 1 - 1

Kết quả VĐQG Armenia

18:00 Pyunik vs FC Noah -

Kết quả VĐQG Azerbaijan

17:00 FT Gabala FC 1 - 1 Səbail FK 1 - 1
19:00 FT Keşla FK 0 - 1 Neftchi Baku 0 - 0

Kết quả VĐQG Ba Lan

20:00 FT Wisla Krakow 3 - 0 Podbeskidzie 1 - 0
22:30 FT Slask Wroclaw 1 - 0 Jagiellonia 0 - 0
01:00 FT Pogon Szczecin 0 - 0 Legia Wars. 0 - 0

Kết quả VĐQG Belarus

18:30 FT FK Gorodeya 4 - 0 FC Smolevichi 1 - 0
20:30 FT Bate Borisov 3 - 1 Vitebsk 1 - 0
22:30 FT Dinamo Minsk 3 - 1 Belshina Bobruisk 1 - 1

Kết quả VĐQG Bosnia

19:30 FT Olimpik Sarajevo 3 - 0 Zrinjski 0 - 0
19:30 FT FK Tuzla City 1 - 1 Siroki Brijeg 0 - 0
22:00 FT Velez Mostar 1 - 1 Zeljeznicar 1 - 0

Kết quả VĐQG Bulgaria

21:45 FT Tsarsko Selo 0 - 3 Lok. Plovdiv 0 - 0
00:15 FT Levski Sofia 1 - 2 Cherno More 1 - 0

Kết quả VĐQG Bắc Ai Len

21:00 FT Portadown FC 0 - 3 Coleraine 0 - 1
21:00 FT Glentoran 1 - 1 Glenavon 0 - 0
21:00 FT Dungannon Swi. 0 - 2 Warrenpoint Town 0 - 0
21:00 FT Carrick Rangers 1 - 2 Larne 0 - 1
23:30 FT Ballymena Utd 2 - 3 Linfield 1 - 2

Kết quả VĐQG Macedonia

19:30 FT Shkupi 1 - 0 Sileks Kratovo 0 - 0

Kết quả VĐQG Bỉ

21:15 Eupen vs KV Mechelen -
23:30 Cercle Brugge vs RE Mouscron Peruwelz -
01:45 FT OH Leuven 2 - 1 Club Brugge 1 - 1

Kết quả VĐQG Croatia

20:00 FT Istra 1961 0 - 0 NK Osijek -
22:05 FT Lok. Zagreb 0 - 0 Hajduk Split -

Kết quả VĐQG Estonia

17:00 FT Tulevik Viljandi 0 - 1 Tammeka Tartu 0 - 0
19:00 FT TJK Legion 2 - 0 Tallinna Kalev 1 - 0

Kết quả VĐQG Georgia

22:00 Dinamo Batumi vs Lokomotiv T -

Kết quả VĐQG Hungary

19:45 MTK Budapest vs Varda SE -
22:00 FT Paksi 0 - 0 Budapest Honved 0 - 0
00:30 FT Ferencvaros 2 - 0 Ujpest 1 - 0

Kết quả VĐQG Hy Lạp

22:15 Larissa vs Aris Salonica -
00:30 FT Panathinaikos 1 - 1 Volos NFC 0 - 0

Kết quả VĐQG Ireland

22:59 FT Sligo Rovers 2 - 1 Cork City 1 - 0
01:30 FT Bohemians 0 - 2 Finn Harps 0 - 1

Kết quả VĐQG Israel

00:00 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Kfar Saba -
00:00 Maccabi Haifa vs Ashdod -
00:00 Bnei Yehuda vs Beitar Jerusalem -
00:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Hadera -
00:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa -
00:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi TA -
00:00 Maccabi P.Tikva vs HIK Shmona -

Kết quả VĐQG Malta

20:00 FT Senglea Athletic 0 - 5 Tarxien Rainbows 0 - 1
00:15 FT Gzira Utd 2 - 1 Zejtun 0 - 1

Kết quả VĐQG Moldova

18:00 FT Codru Lozova FC 1 - 4 Milsami 1 - 1
21:00 FT Sheriff Tiraspol 5 - 0 FC Floresti 1 - 0

Kết quả VĐQG Na Uy

22:59 FT Start Kristiansand 0 - 1 Sandefjord 0 - 0
01:30 FT Brann 0 - 1 Stabaek 0 - 0

Kết quả VĐQG Romania

18:00 FT UTA Arad 1 - 0 Chindia Targoviste 0 - 0
23:30 FT Astra Giurgiu 4 - 0 CSMS Politehnica Iasi 0 - 0
01:45 FT Sepsi OSK 1 - 0 Dinamo Bucuresti 1 - 0

Kết quả VĐQG Slovakia

22:00 FT Spartak Trnava 2 - 0 Trencin 0 - 0
22:00 FT Sered 1 - 2 Zlate Moravce 1 - 1
22:00 FT Ruzomberok 2 - 1 MSK Zilina 0 - 1
22:00 FT FK Pohronie 1 - 2 Senica 1 - 0
22:00 FT Nitra 1 - 1 Zemplin Michalovce 1 - 1

Kết quả VĐQG Slovenia

20:45 FT CM Celje 1 - 1 Gorica 0 - 1
22:59 FT Maribor 1 - 1 Koper 1 - 1

Kết quả VĐQG Séc

23:00 Banik Ostrava vs Slovacko -
23:00 Mlada Boleslav vs Pardubice -
23:00 Opava vs Slavia Praha -
23:00 Bohemians 1905 vs Teplice -
23:00 Brno vs Pribram -
23:00 Zlin vs Vik.Plzen -
23:00 Sigma Olomouc vs MFk Karvina -
23:00 Sparta Praha vs C. Budejovice -
23:00 Slovan Liberec vs Jablonec -

Kết quả VĐQG Síp

20:00 FT Apollon Limassol 3 - 0 Nea Salamina 2 - 0
22:30 FT Ermis Aradippou 0 - 2 AEK Larnaka 0 - 1

Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Ankaragucu vs Hatayspor -
20:00 FT Gaziantep B.B 1 - 0 Konyaspor 0 - 0
22:59 FT Erzurum BB 1 - 2 Galatasaray 1 - 1
22:59 FT Istanbul BB 5 - 1 Antalyaspor 4 - 1

Kết quả VĐQG Thụy Sỹ

00:00 FT Vaduz 1 - 4 Zurich 0 - 2
00:00 FT Lugano 1 - 0 St. Gallen 1 - 0

Kết quả VĐQG Thụy Điển

20:00 FT Djurgardens 4 - 0 Sirius 0 - 0
20:00 FT Hacken 2 - 2 Mjallby AIF 0 - 1

Kết quả VĐQG Ukraina

18:00 FT Vorskla 1 - 1 Shakhtar Donetsk 1 - 1
21:00 FT Dinamo Kiev 1 - 0 PFK Aleksandriya 1 - 0
21:00 FT Desna Chernigiv 0 - 2 Olimpik Donetsk 0 - 2
23:30 FT FC Lviv 1 - 3 SK Dnipro-1 1 - 2

Kết quả VĐQG Wales

20:30 Bala Town vs Cardiff Metropolitan -
20:30 Cefn Druids AFC vs Barry Town -
20:30 Penybont vs Flint Town Utd -
23:15 FT The New Saints 3 - 2 Haverfordwest 1 - 1
23:15 Caernarfon Town vs Aberystwyth -

Kết quả VĐQG Áo

22:00 FT SV Ried 0 - 2 Sturm Graz 0 - 1
22:00 FT Austria Wien 0 - 2 RB Salzburg 0 - 0
22:00 FT SCR Altach 4 - 2 Admira 2 - 1

Kết quả VĐQG Đan Mạch

22:59 FT Brondby 2 - 3 Midtjylland 1 - 0

Kết quả VĐQG Nhật Bản

12:00 FT Kashima Antlers 1 - 0 Sanf Hiroshima 0 - 0
12:00 FT Nagoya Grampus 1 - 0 Vegalta Sendai 0 - 0
12:00 FT Consa. Sapporo 3 - 0 Yokohama FC 1 - 0
13:00 FT FC Tokyo 0 - 4 Yokohama FM 0 - 0
14:00 FT Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol 0 - 0
15:00 FT Urawa Red 3 - 1 Cerezo Osaka 2 - 1

Kết quả VĐQG Hàn Quốc

12:00 FT FC Seoul 1 - 1 Gangwon 0 - 0
14:30 FT Incheon Utd 2 - 1 Busan I'Park 0 - 1

Kết quả VĐQG Trung Quốc

14:30 FT Guangzhou Fuli 2 - 1 Qingdao Huanghai 0 - 0
18:35 FT Jiangsu Suning 1 - 0 Chongqing Lifan 1 - 0

Kết quả VĐQG Arập Xeut

21:40 FT Al Ettifaq 2 - 1 Al Ain (KSA) 1 - 0
23:55 FT Al Fateh 2 - 2 Al Ittihad (KSA) 0 - 1

Kết quả VĐQG Jordan

22:00 FT Ahli Amman 0 - 3 Al Salt 0 - 2

Kết quả VĐQG Kuwait

21:35 FT Yarmouk (KUW) 0 - 2 Fahaheel -
21:35 FT Al Arabi (KUW) 0 - 1 Burgan SC 0 - 1
23:50 FT Tadamon (KUW) 0 - 0 Al Jahra 0 - 0
23:50 FT Sulaibikhat 1 - 4 Salmiya 1 - 3

Kết quả VĐQG Qatar

21:30 FT Al Wakra 2 - 2 Al Arabi (QAT) 0 - 0
23:45 FT Qatar SC 0 - 1 Umm salal 0 - 0

Kết quả VĐQG Singapore

16:30 FT Alb. Niigata (SIN) 3 - 2 Lion City Sailors 2 - 0
16:30 FT Geylang Intl 2 - 3 Balestier Kh. 1 - 0

Kết quả VĐQG Thái Lan

17:45 FT Nakhon Ratch. 1 - 1 Bangkok Utd 0 - 1
18:00 FT Samut Prakan City 1 - 2 Suphanburi 0 - 0
19:00 FT Ratchaburi 3 - 0 Rayong FC 1 - 0
20:00 FT Port FC 2 - 1 Prachuap FC 1 - 0

Kết quả VĐQG Uzbekistan

17:30 FT Surkhon Termiz 0 - 6 Pakhtakor 0 - 3
19:30 FT Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Navbahor 0 - 0

Kết quả VĐQG Việt Nam

18:00 FT Than Quảng Ninh 2 - 1 TP.HCM 2 - 0
19:15 FT Hà Nội FC 2 - 1 BCM Bình Dương 0 - 1

Kết quả VĐQG Brazil

03:00 Bragantino/SP vs Goias/GO -
05:00 Bahia/BA vs Fortaleza/CE -
05:00 FT Ceara/CE 0 - 0 Coritiba/PR -
05:00 Sao Paulo/SP vs Botafogo/RJ -
08:00 Atl. Mineiro/MG vs SC Recife/PE -

Kết quả VĐQG Colombia

04:00 FT Once Caldas 0 - 0 Jag de Cordoba -
06:05 Deportes Tolima vs La Equidad -
08:10 Junior Barranquilla vs Millonarios -

Kết quả VĐQG Ecuador

03:30 FT Emelec 0 - 0 Macara -
06:00 FT Tecnico Uni. 0 - 0 Delfin SC -
08:30 LDU Quito vs Nacional Quito -

Kết quả VĐQG Paraguay

04:00 FT Sportivo Luqueno 0 - 0 River Plate (PAR) -
06:15 Guairena FC vs Olimpia Asuncion -

Kết quả VĐQG Peru

22:30 FT Dep. Llacuaba 3 - 0 Sport Boys 2 - 0
01:00 FT Carlos A. Mannucci 2 - 3 Cesar Vallejo 1 - 1
03:30 FT Universitario 0 - 0 Atletico Grau -
06:30 Cienciano vs Sporting Cristal -

Kết quả VĐQG Uruguay

00:15 FT CA Progreso 0 - 0 Plaza Colonia 0 - 0
02:30 FT CA Fenix 1 - 0 Boston River -
05:30 FT Defensor SC 0 - 0 CA Penarol -

Kết quả VĐQG Venezuela

04:00 FT Dep.Guaira 0 - 0 Dep.Lara -
08:00 Atl.Venezuela vs Puerto Cabello -

Kết quả VĐQG Mỹ

03:00 FT Atlanta United 0 - 0 D.C. Utd -
04:00 FT Inter Miami 0 - 0 Orlando City -
06:37 New York City vs Montreal Impact -
06:37 Cincinnati vs Minnesota Utd -
06:37 Chicago Fire vs New York RB -
06:37 Philadelphia Union vs Toronto -
08:07 Houston Dynamo vs Columbus Crew -
08:30 Real Salt Lake vs Dallas -
08:37 Sporting Kansas vs Colorado Rapids -
09:07 Vancouver WC vs San Jose EQ -

Kết quả VĐQG Mexico

05:00 FT Queretaro 0 - 0 Necaxa -
08:00 Tigres UANL vs Juarez -
09:00 Club America vs Atlas -
09:00 Mazatlan FC vs Monterrey -

Kết quả VĐQG Costa Rica

03:00 FT Municipal Grecia 0 - 0 Herediano -
06:00 FT Santos Guapiles 0 - 0 Guadalupe FC -

Kết quả VĐQG Nam Phi

20:30 FT Blo. Celtic 1 - 1 Golden Arrows 0 - 1
20:30 FT Baroka FC 2 - 1 Maritzburg Utd 1 - 0
20:30 FT Kaizer Chiefs 0 - 2 Mamelodi Sun. 0 - 1
22:59 FT Cape Town City 1 - 1 Chippa Utd 1 - 0
01:15 FT Amazulu 1 - 1 Orlando Pirates 1 - 1
01:15 FT SuperSport Utd 1 - 0 Black Leopards -

Kết quả Vòng loại Euro Nữ 2021

22:59 FT Serbia Nữ 4 - 1 Kazakhstan Nữ 0 - 1

Kết quả C1 Châu Phi

02:00 Zamalek SC vs Raja Casablanca -

Kết quả Hạng Nhất Scotland

21:00 FT Dundee 1 - 0 Greenock Morton 1 - 0
21:00 FT Alloa Athletic 1 - 4 Dunfermline 1 - 1
21:00 FT Queen of South 2 - 5 Raith Rovers 1 - 3
21:00 FT Inverness C.T. 1 - 1 Ayr Utd 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 FT Vizela 1 - 3 Academica Coim 1 - 0
21:00 FT Porto B 1 - 2 Chaves 1 - 1
21:00 FT Cova Piedade 2 - 0 Leixoes 1 - 0
21:00 FT Vilafranquense 2 - 2 Casa Pia AC 1 - 0
22:59 FT Benfica B 0 - 1 Academico Viseu 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Nga

12:00 FT SKA-Khabarovsk 2 - 0 Chertanovo 1 - 0
17:00 FT Krasnodar B 0 - 0 Dinamo Bryansk 0 - 0
18:00 FT Shinnik Yaroslavl 0 - 3 Tekstilshchik Ivanov 0 - 0
18:00 FT FK Orenburg 1 - 3 Yenisey 0 - 2
19:00 FT Akron Togliatti 3 - 4 Neftekhimik Nizh 2 - 1
20:00 FT Volgar Astrakhan 2 - 0 Spartak Moscow B 0 - 0
21:00 FT Torpedo Moscow 2 - 0 Alania Vla 0 - 0
21:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 1 Nizhny Nov 0 - 0
21:00 FT Veles Moscow 0 - 0 Tom Tomsk 0 - 0
21:00 FT Fakel 1 - 1 Krylya Sovetov 0 - 0
22:59 FT Baltika 3 - 2 Irtysh Omsk 2 - 1

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

23:00 Radomiak Radom vs LKS Lodz -
23:00 Korona Kielce vs Stomil Olsztyn -

Kết quả Hạng 2 Bỉ

01:45 RWD Molenbeek vs Lierse -

Kết quả Hạng 2 Ireland

21:00 FT Drogheda Utd 2 - 0 Wexford Youths 1 - 0
21:00 FT Bray Wanderers 0 - 1 Galway 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Na Uy

19:00 FT Strommen 3 - 2 Raufoss IL 1 - 0
19:00 FT Asane Fotball 1 - 1 KFUM Oslo 0 - 0
20:30 FT Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL 2 - 0
20:30 FT HamKam 2 - 1 Sogndal 0 - 1
20:30 FT FK Jerv 4 - 2 Oygarden FK 1 - 0
20:30 FT Stjordals Blink 4 - 2 Tromso 2 - 2
20:30 FT Kongsvinger 1 - 0 Ranheim IL 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Phần Lan

18:00 FT AC Kajaani 0 - 1 SJK Akatemia 0 - 1
18:00 FT AC Oulu 0 - 0 MP Mikkeli -
18:00 FT KPV Kokkola 0 - 1 MuSa Pori 0 - 0
21:00 FT Mypa 1 - 3 EIF Ekenas 1 - 2
21:00 FT Jaro 0 - 0 KTP Kotka -

Kết quả Hạng 2 Séc

21:00 Jihlava vs FK Blansko -
21:00 Vik.Zizkov vs SK Lisen -
21:00 Slavoj Vysehrad vs Fotbal Trinec -
21:00 Hradec Kralove vs Usti & Labem -
21:00 Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha -
21:00 Taborsko vs Varnsdorf -
21:00 MFK Chrudim vs SK Prostejov -

Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Umraniyespor 1 - 1 Altinordu SK 0 - 1
22:59 FT Samsunspor 4 - 2 Keciorengucu 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Thụy Sỹ

22:30 FT Wil 1900 0 - 0 Stade L. Ouchy 0 - 0
22:59 FT Winterthur 0 - 0 Chiasso -
00:00 FT Grasshoppers 2 - 1 Schaffhausen 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Thụy Điển

22:30 FT Orgryte 4 - 1 Osters 3 - 0
22:30 FT Halmstads 2 - 1 Vasteras 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Đan Mạch

18:15 FT Hobro I.K. 1 - 2 Esbjerg FB 0 - 1
19:00 FT Fredericia 2 - 1 Skive IK 2 - 0
20:00 FT Vendsyssel FF 0 - 1 HB Koge 0 - 0
21:00 FT Helsingor 0 - 0 Kolding IF 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT Montedio Yama. 4 - 0 Tokyo Verdy 3 - 0
12:30 FT Zweigen Kan. 0 - 0 Okayama 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 FT Jeonnam Dragons 1 - 2 Daejeon Hana Citizen 0 - 1
14:00 FT Chungnam Asan 0 - 2 Anyang 0 - 1
14:00 FT Jeju Utd 2 - 0 Suwon FC 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Trung Quốc

13:30 FT Suzhou Dongwu 1 - 3 Nei Mongol 0 - 2
14:00 FT Xinjiang Tianshan 0 - 1 Sichuan Jiuniu 0 - 1
14:00 FT Changchun Yatai 1 - 0 Meizhou Hakka 0 - 0
17:00 FT Heil. Lava Spring 1 - 1 Nantong Zhiyun 1 - 0
18:35 FT Shenyang Urban 0 - 3 Guizhou Zhicheng 0 - 2
18:35 FT Zhejiang Greentown 2 - 0 Kunshan FC 1 - 0

Kết quả Hạng Nhất QG

15:30 FT An Giang 0 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 0
15:30 FT Khánh Hòa 1 - 2 Bình Định 1 - 2
17:00 FT Phố Hiến 2 - 0 Bình Phước 2 - 0

Kết quả Hạng 2 Brazil

02:00 FT CRB/AL 1 - 0 Ponte Preta/SP 1 - 0
04:30 FT Sampaio Correa/MA 0 - 0 Cuiaba/MT -
08:00 America/MG vs Confianca/SE -

Kết quả Hạng 2 Colombia

02:00 FT Fortaleza 2 - 1 Real San Andres 2 - 1
03:00 FT Valledupar 0 - 0 Llaneros FC -
03:00 FT Atletico 0 - 0 Dep.Quindio -

Kết quả Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:30 Louisville City vs Tampa Bay Rowdies -
09:30 Phoenix FC vs El Paso Locomotive -

Kết quả Hạng 2 Mexico

00:00 FT CD Tapatio 2 - 0 Tlaxcala FC 1 - 0

Kết quả Cúp Lithuania

19:40 FT FK Panevezys 1 - 1 Suduva 1 - 1

Kết quả League One

19:00 FT Gillingham 0 - 2 Fleetwood Town 0 - 0
21:00 FT Lincoln 1 - 0 Ipswich 0 - 0
21:00 FT Shrewsbury 1 - 2 Rochdale 1 - 2
21:00 Accrington vs Bristol Rovers -
21:00 FT Blackpool 1 - 0 Milton Keynes Dons 0 - 0
21:00 FT Burton Albion 1 - 1 Wimbledon 0 - 0
21:00 FT Doncaster Rovers 1 - 2 Crewe Alexandra 1 - 1
21:00 FT Hull City 1 - 2 Peterborough Utd 1 - 0
21:00 FT Northampton 0 - 2 Charlton Athletic 0 - 0
21:00 Oxford Utd vs Swindon -
21:00 FT Sunderland 1 - 3 Portsmouth 1 - 2
21:00 FT Wigan 1 - 1 Plymouth Argyle 0 - 1

Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha

17:00 FT Villarreal B 1 - 1 Levante B 0 - 0
21:30 FT Alaves B 2 - 0 Arenas de Guecho 1 - 0
23:30 FT Burgos CF 1 - 0 Sporting Gijon B 1 - 0
23:30 FT SD Laredo 2 - 0 Barakaldo 2 - 0
23:30 FT Andorra FC 2 - 2 Espanyol B 0 - 1
00:00 FT L'Hospitalet 3 - 2 Lleida Esportiu 1 - 1
00:30 FT Extremadura UD 1 - 1 Villarrubia CF 0 - 0

Kết quả Hạng 3 Italia

01:45 FT Virtus Francavilla 0 - 1 Potenza SC 0 - 1

Kết quả Hạng 3 Đức

19:00 FT Ingolstadt 1 - 0 Dynamo Dresden 1 - 0
19:00 FT Magdeburg 1 - 2 Wehen 0 - 0
19:00 FT Lubeck 2 - 3 Hallescher 1 - 0
19:00 FT Meppen 3 - 2 Kaiserslautern 1 - 1
19:00 FT Duisburg 0 - 2 Uerdingen 0 - 0
19:00 FT Hansa Rostock 5 - 1 Vik.Koln 2 - 0

Kết quả Hạng 2 Scotland

21:00 FT East Fife 2 - 2 Montrose 2 - 1
21:00 FT Partick Thistle 2 - 1 Airdrieonians 1 - 1
21:00 FT Dumbarton 0 - 0 Clyde -
21:00 FT Peterhead 0 - 2 Cove Rangers 0 - 1
21:00 FT Falkirk 1 - 1 Forfar Athletic 1 - 0

Kết quả Aus Brisbane

13:00 FT Albany Creek 6 - 2 Taringa Rovers 5 - 0
14:00 FT Bayside Utd 1 - 2 Brisbane Knights 0 - 2
15:00 FT St George Saints 0 - 0 Grange Thistle -
15:00 FT Caboolture Sports 3 - 1 North Star 1 - 1
16:15 FT The Gap 4 - 3 Acacia Ridge 3 - 0

Kết quả Aus Queensland

15:30 FT Brisbane Strikers 0 - 0 Redlands Utd -
16:00 FT Queensland Lion 2 - 0 Brisbane City 1 - 0
16:00 FT Eastern Suburbs 0 - 0 Gold Coast Knights -

Kết quả Aus South Sup.League

11:00 FT Croydon Kings 1 - 2 Campbelltown City 1 - 0
11:30 FT Adelaide City 1 - 2 Metro Stars 0 - 1
11:30 FT Cumberland Utd 0 - 4 Adelaide Comets 0 - 3
11:30 FT Modbury Jets 0 - 2 Adelaide Utd U21 0 - 0

Kết quả Hạng 3 Nhật Bản

12:00 FT Kataller Toyama 3 - 0 Yokohama SCC 0 - 0

Kết quả Japan Football League

11:00 FT Nara Club 1 - 0 Maruyasu Okazaki 1 - 0
11:00 FT Sony Sendai 2 - 1 MIO Biwako 1 - 0
11:00 FT Suzuka Unlimited 5 - 3 FC Osaka 2 - 1
11:00 FT Honda FC 0 - 1 Kochi United SC 0 - 0

Kết quả Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Jeonju EM 1 - 3 Gyeongju Citizen 0 - 1
13:00 FT GimPo Citizen 0 - 1 Busan Transp. 0 - 0
13:00 FT Hwaseong FC 2 - 3 Gyeongju KHNP 1 - 2
13:00 FT Pyeongtaek FC 2 - 2 Chuncheon FC 0 - 0
13:00 FT Mokpo City 2 - 1 Daejeon Korail 1 - 0
13:00 FT Gimhae City 1 - 0 Gangneung City 0 - 0
15:00 FT Cheongju FC 2 - 1 Yangju FC 0 - 0

Kết quả League Two

19:00 FT Exeter City 3 - 1 Scunthorpe Utd 2 - 0
21:00 FT Tranmere Rovers 2 - 0 Southend 1 - 0
21:00 FT Morecambe 1 - 2 Forest Green 1 - 0
21:00 FT Salford City 1 - 1 Crawley Town 0 - 0
21:00 FT Cambridge Utd 1 - 1 Bolton 0 - 0
21:00 FT Barrow 2 - 2 Walsall 1 - 1
21:00 FT Bradford City 0 - 3 Newport 0 - 2
21:00 FT Cheltenham 0 - 0 Mansfield 0 - 0
21:00 FT Colchester Utd 2 - 1 Harrogate Town 0 - 0
21:00 FT Grimsby 1 - 1 Carlisle 1 - 0
21:00 FT Oldham 1 - 2 Port Vale 0 - 2
21:00 FT Stevenage 0 - 2 Leyton Orient 0 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:00 FT Wolfsburg II 1 - 2 Wer.Bremen II 1 - 1
18:30 Weiche Flensburg vs Altona 93 -
19:00 FT Heider SV 2 - 0 Teutonia Ottensen 2 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 FT Greuther Furth II 1 - 1 Memmingen 0 - 0
19:00 FT Heimstetten 5 - 2 Rosenheim 2 - 1
19:00 FT Schweinfurt 0 - 0 Schalding Hein. -
19:00 FT SpVgg Bayreuth 2 - 0 Nurnberg II 2 - 0
19:00 FT VfB Eichstatt 2 - 1 Augsburg II 2 - 1
19:00 FT TSV Aubstadt 1 - 0 Buchbach 0 - 0
19:00 FT TSV 1896 Rain 0 - 1 V. Aschaffenburg 0 - 1
19:00 FT Wacker Burghausen 5 - 1 VfR Garching 2 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:30 FT Auerbach 1 - 1 Ger.Halberstadt 1 - 0
18:30 FT C. Leipzig 5 - 1 Bischofswerdaer 4 - 0
18:30 FT E.Cottbus 0 - 3 Berlin AK 07 0 - 1

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 FT Bayern Alzenau 1 - 3 TSV Steinbach 1 - 1
19:00 FT SSV Ulm 3 - 0 TSG Balingen 2 - 0
19:00 FT Homburg 6 - 1 Aalen 3 - 1
19:00 FT Stadtallendorf 2 - 2 Bahlinger 2 - 0
19:00 TSV Schott Mainz vs Sonnenhof -
19:00 FT Giessen 1 - 2 Hoffenheim II 1 - 2
19:00 FT Hessen Kassel 2 - 1 Mainz II 0 - 0
19:00 FT Elversberg 4 - 1 Astoria Walldorf 3 - 0
19:30 FT Stuttgart II 2 - 2 Offenbach 1 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 FT Sportfreunde Lotte 0 - 0 Schalke 04 II 0 - 0
19:00 Wuppertaler vs SV Straelen -
19:00 Wiedenbruck vs M.gladbach II -
19:00 FT Bonner SC 1 - 2 Preussen Munster 0 - 1
19:00 FT RW Ahlen 1 - 1 Lippstadt 0 - 0
19:00 FT A.Aachen 3 - 2 Bergisch Gladbach 1 - 0
20:30 FT Essen 3 - 0 Oberhausen 1 - 0
21:00 FT FC Koln II 3 - 1 Rodinghausen 2 - 1

Kết quả U23 Anh

19:00 FT Man City U23 4 - 1 Arsenal U23 1 - 1
19:00 FT Liverpool U23 3 - 1 Chelsea U23 3 - 0

Kết quả U19 Séc

17:00 Brno U19 vs Mlada Boleslav U19 -
20:00 Zlin U19 vs Opava U19 -

Kết quả U21 Ukraine

15:00 FT Kolos Kovalivka U21 0 - 0 FC Mynai U21 0 - 0
16:00 FT Zorya U21 0 - 0 Rukh Vynnyky U21 -
17:00 FT Inhulets Petrove U21 0 - 0 Mariupol Youth -