KÈO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Kết quả Ngoại Hạng Anh

21:00 FT Southampton 2 - 0 Everton 2 - 0
23:30 FT Wolves 1 - 1 Newcastle 0 - 0
02:15 FT Arsenal 0 - 1 Leicester City 0 - 0

Kết quả VĐQG Tây Ban Nha

20:00 FT Valladolid 0 - 2 Alaves 0 - 0
22:00 FT Cadiz 0 - 0 Villarreal 0 - 0
00:30 FT Getafe 0 - 1 Granada 0 - 1
03:00 FT Real Sociedad 4 - 1 Huesca 1 - 1

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 FT Sporting Gijon 2 - 1 SD Ponferradina 0 - 1
00:15 FT Leganes 2 - 1 Real Oviedo 0 - 0
00:15 FT Tenerife 0 - 0 Espanyol 0 - 0
02:30 FT Albacete 2 - 1 Rayo Vallecano 1 - 0
02:30 FT Malaga 1 - 1 Mirandes 1 - 0
03:00 FT Zaragoza 0 - 0 Sabadell 0 - 0

Kết quả VĐQG Italia

18:30 FT Cagliari 4 - 2 Crotone 3 - 2
21:00 FT Benevento 1 - 2 Napoli 1 - 0
21:00 FT Parma 2 - 2 Spezia 1 - 2
00:00 FT Fiorentina 3 - 2 Udinese 2 - 1
02:45 FT Juventus 1 - 1 Verona 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Italia

22:00 FT Cosenza 1 - 1 Lecce 0 - 1
03:00 FT Cremonese 0 - 0 Brescia -

Kết quả VĐQG Đức

21:30 FT Wolfsburg 2 - 1 A.Bielefeld 2 - 0
00:00 FT Wer.Bremen 1 - 1 Hoffenheim 1 - 1

Kết quả Hạng 2 Đức

19:30 FT Sandhausen 1 - 1 Paderborn 07 1 - 1
19:30 FT Heidenheim 1 - 1 Osnabruck 0 - 0
19:30 FT Bochum 2 - 0 Erzgebirge Aue 0 - 0

Kết quả VĐQG Pháp

19:00 Lens vs Nantes -
21:00 FT Bordeaux 2 - 0 Nimes 0 - 0
21:00 FT Stade Brestois 0 - 3 Strasbourg 0 - 2
21:00 FT Metz 2 - 0 Saint Etienne 1 - 0
21:00 FT Montpellier 0 - 4 Stade Reims 0 - 3
22:59 FT Nice 1 - 1 Lille 0 - 0
03:00 FT Lyon 4 - 1 Monaco 4 - 0

Kết quả VĐQG Scotland

19:00 FT Aberdeen 3 - 3 Celtic 1 - 0
22:00 FT Rangers 2 - 0 Livingston 2 - 0

Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 FT SC Farense 0 - 1 Rio Ave 0 - 1
22:00 FT Moreirense 2 - 1 Maritimo 2 - 0
00:30 FT Famalicao 2 - 2 Boavista 0 - 0
03:00 FT Vitoria Guimaraes 0 - 1 Braga 0 - 1

Kết quả VĐQG Hà Lan

18:15 FT Fortuna Sittard 1 - 3 Groningen 0 - 2
20:30 FT Sparta Rotterdam 1 - 1 Heracles Almelo 0 - 0
20:30 FT Vitesse Arnhem 2 - 1 PSV Eindhoven 1 - 0
22:45 FT RKC Waalwijk 2 - 2 Feyenoord 0 - 0
02:00 FT ADO Den Haag 2 - 2 AZ Alkmaar 0 - 1

Kết quả VĐQG Nga

18:00 FT Ural S.r. 0 - 0 FK Tambov 0 - 0
20:30 FT Rostov 0 - 2 Khimki 0 - 0
22:59 FT Akhmat Groznyi 3 - 1 Ufa 1 - 0

Kết quả VĐQG Albania

20:00 Bylis Ballsh vs Kukesi -
20:00 Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder -
20:00 Apolonia Fier vs Skenderbeu -
20:00 Partizani Tirana vs Teuta Durres -
20:00 KF Laci vs KF Tirana -

Kết quả VĐQG Armenia

19:00 FT Van Yerevan 0 - 1 Ararat-Armenia 0 - 0

Kết quả VĐQG Azerbaijan

17:00 FT Sabah FK 1 - 2 Sumqayit 0 - 1
19:00 FT Zire IK 0 - 0 Karabakh Agdam 0 - 0

Kết quả VĐQG Ba Lan

21:00 FT Rakow Czestochowa 2 - 1 Stal Mielec 1 - 0
23:30 FT Lech Poznan 1 - 1 Cracovia Krakow 0 - 1

Kết quả VĐQG Belarus

17:00 FT Neman Grodno 1 - 2 Slavia Mozyr 0 - 2
19:00 FT Energetik-BGU 1 - 2 Shakhter Soligo. 0 - 2
21:00 FT Rukh Brest 1 - 1 Isloch 1 - 0

Kết quả VĐQG Bosnia

20:00 FT Mladost D. Kakanj 0 - 2 Borac Banja Luka 0 - 0
22:59 FT Sarajevo 3 - 0 FK Krupa 2 - 0
01:05 FT Radnik Bijeljina 1 - 1 Sloboda Tuzla 0 - 0

Kết quả VĐQG Bulgaria

17:30 FT CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Slavia Sofia 2 - 0
22:45 FT Arda Kardzhali 1 - 1 Cska Sofia 0 - 0
01:15 FT PFK Montana 1 - 3 Ludogorets 1 - 1

Kết quả VĐQG Macedonia

20:30 FT Vardar 3 - 3 Renova 3 - 2
20:30 FT Makedonija 3 - 1 Academy Pandev 1 - 1
20:30 FT Belasica Strumica 2 - 2 Borec Veles 1 - 0
20:30 FT Pelister 1 - 1 FC Struga 0 - 0
20:30 FT Shkendija 1 - 1 Rabotnicki 1 - 0

Kết quả VĐQG Bỉ

19:30 FT Antwerpen 3 - 2 Beerschot-Wilrijk 2 - 1
22:00 FT Oostende 3 - 0 Zulte-Waregem 3 - 0
00:15 FT Sint Truiden 2 - 0 Standard Liege 1 - 0
02:45 Charleroi vs Waasland-Beveren -

Kết quả VĐQG Croatia

21:00 FT Sibenik 0 - 2 Dinamo Zagreb 0 - 0
23:05 HNK Gorica vs HNK Rijeka -

Kết quả VĐQG Estonia

18:00 FT Kuressaare 0 - 4 Flora Tallinn 0 - 1
18:00 FT Trans Narva 1 - 2 Levadia T. 0 - 0
20:00 FT Nomme Kalju 1 - 3 Paide Linname. 1 - 3

Kết quả VĐQG Georgia

17:00 FT Chikhura Sach. 0 - 1 Samtredia 0 - 0

Kết quả VĐQG Hungary

20:30 FT Zalaegerzseg 1 - 3 Budafoki MTE 1 - 2
22:59 FT Mezokovesdi SE 1 - 2 MOL Fehervar FC 0 - 1
01:30 FT Diosgyori 3 - 0 Puskas Akademia 3 - 0

Kết quả VĐQG Hy Lạp

21:00 FT Asteras Tripolis 1 - 0 OFI Creta 0 - 0
23:15 FT Apollon Smirnis 0 - 0 Lamia FC -
01:30 FT Pas Giannina 0 - 1 AEK Athens 0 - 1

Kết quả VĐQG Ireland

21:00 FT Waterford Utd 1 - 0 Dundalk 0 - 0

Kết quả VĐQG Latvia

18:00 FT Tukums/Salaspils 3 - 1 METTA/LU Riga 0 - 1
19:00 FT Ventspils 0 - 2 FK Liepaja 0 - 0
21:00 FT Valmiera / BSS 0 - 1 Spartaks Jurmala 0 - 0
21:00 FT Riga FC 2 - 0 BFC Daugava 1 - 0
22:59 FT Rigas Futbola Skola 1 - 0 Jelgava 1 - 0

Kết quả VĐQG Luxembourg

22:00 FT Etzella Ettelbruc 0 - 0 RM Hamm Benfica -
22:00 FT Swift Hesperange 0 - 0 Fola Esch -
22:00 FT Mondorf-les. 0 - 0 UT Petange -
22:00 FT Hostert 0 - 0 Dudelange -
22:00 Rodange 91 vs UNA Strassen -
22:00 FT Jeunesse Esch 0 - 0 Wiltz -
02:00 Differdange vs Racing Union -

Kết quả VĐQG Malta

21:00 FT Hibernians 8 - 1 Lija Athletic 3 - 1
21:00 FT Santa Lucia FC 1 - 1 Valletta 0 - 1
01:15 FT Gudja United 1 - 2 Floriana 0 - 2

Kết quả VĐQG Moldova

19:00 FT Zimbru 0 - 0 Dinamo-Auto 0 - 0
19:00 FT Sfintul Gheorghe 0 - 4 Petrocub 0 - 2
22:00 FT Speranta 0 - 0 CSCT Buiucani 0 - 0

Kết quả VĐQG Montenegro

19:30 FT OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska 1 - 0
20:00 FT Rudar 0 - 1 FK Jerezo 0 - 1
22:00 FT OFK Titograd 1 - 0 FK Podgorica 0 - 0
22:59 FT Iskra Danilo 0 - 0 Zeta 0 - 0
01:00 FT Buducnost 2 - 2 Decic Tuzi 2 - 1

Kết quả VĐQG Na Uy

00:00 FT Valerenga 1 - 1 Kristiansund 0 - 0
00:00 FT Molde 2 - 1 Stromsgodset 0 - 0
00:00 FT Aalesund 0 - 3 Odd Grenland 0 - 1
00:00 FT Sarpsborg 1 - 2 Rosenborg 0 - 2
02:30 FT Bodo Glimt 2 - 0 Mjondalen 1 - 0

Kết quả VĐQG Romania

23:45 FT Viitorul C. 2 - 2 Arges Pitesti 0 - 1
02:30 FT Voluntari 0 - 1 CFR Cluj 0 - 0

Kết quả VĐQG Serbia

20:00 FT Novi Pazar 2 - 1 FK Rad 2 - 1
20:00 FT Zlatibor Cajetina 0 - 2 Vojvodina 0 - 0
20:00 OFK Backa vs Indija -
22:00 FT Proleter NS 1 - 1 FK Vozdovac 1 - 0
22:00 FT Macva Sabac 1 - 2 Napredak 0 - 2
03:00 FT Crvena Zvezda 0 - 0 Javor Ivanjica 0 - 0

Kết quả VĐQG Slovakia

22:00 FT Dunajska Stred 1 - 1 Slo. Bratislava 1 - 1

Kết quả VĐQG Slovenia

18:00 FT NK Bravo 1 - 1 Aluminij 1 - 0
20:00 FT Tabor Sezana 2 - 1 O.Ljubljana 1 - 1
23:30 FT Domzale 1 - 1 Mura 0 - 0

Kết quả VĐQG Síp

21:00 FT Anorthosis 2 - 0 Apoel FC 1 - 0
22:59 FT Omonia Nicosia 0 - 0 EN Paralimni 0 - 0
00:00 FT Ethnikos Achnas 1 - 3 Olympiakos Nic. 1 - 0

Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Malatyaspor 2 - 1 Genclerbirligi 1 - 1
20:00 FT Alanyaspor 2 - 0 Fatih Karagumruk 1 - 0
22:59 FT Fenerbahce 3 - 1 Trabzonspor 0 - 1

Kết quả VĐQG Thụy Sỹ

22:00 Sion vs Servette -
22:00 FT Young Boys 2 - 1 Luzern 0 - 1

Kết quả VĐQG Thụy Điển

20:30 FT Kalmar 0 - 0 Falkenbergs 0 - 0
20:30 FT Ostersunds 1 - 3 Hammarby 0 - 0
23:30 FT Malmo 3 - 1 Goteborg 2 - 1
23:30 FT Orebro 3 - 2 Helsingborg 2 - 1

Kết quả VĐQG Ukraina

19:00 FT Inhulets Petrove 1 - 1 FC Mariupol 1 - 1
22:00 FT Kolos Kovalivka 2 - 2 FC Mynai 1 - 1
00:30 FT Zorya 4 - 0 Rukh Vynnyky 0 - 0

Kết quả VĐQG Áo

20:30 FT Lask 4 - 0 St.Polten 2 - 0
20:30 FT Wattens 1 - 1 Hartberg 1 - 0
22:59 FT Wolfsberger AC 3 - 4 Rapid Wien 0 - 2

Kết quả VĐQG Đan Mạch

20:00 FT AC Horsens 1 - 1 Nordsjaelland 1 - 0
22:00 FT Randers 1 - 2 Sonderjyske 1 - 2
00:00 FT Aarhus AGF 0 - 1 Kobenhavn 0 - 1

Kết quả VĐQG Nhật Bản

12:00 FT Sagan Tosu 2 - 2 Shonan Bellmare 1 - 2

Kết quả VĐQG Hàn Quốc

12:00 FT Gwangju 0 - 1 Sangju Sangmu 0 - 1
12:00 FT Daegu 3 - 2 Pohang Steelers 1 - 1
14:30 FT Ulsan Hyundai 0 - 1 Jeonbuk H.Motor 0 - 0

Kết quả VĐQG Kuwait

21:35 FT Al Sahel 1 - 2 Al Qadsia 1 - 1

Kết quả VĐQG Qatar

21:30 FT Ahli Doha 1 - 7 Al Sadd 0 - 5
23:45 FT Al Rayyan 1 - 2 Al Duhail SC 1 - 0

Kết quả VĐQG Singapore

16:30 FT Young Lions 2 - 1 Tanjong Pagar 0 - 0
16:30 Hougang Utd vs DPMM FC -

Kết quả VĐQG Thái Lan

18:00 FT Trat FC 2 - 2 Buriram Utd 0 - 1
18:00 FT Sukhothai 2 - 3 Bangkok Glass 1 - 2
19:00 FT Chonburi 0 - 3 Chiangrai Utd 0 - 2
19:00 FT Police Tero FC 1 - 3 Muang Thong Utd 0 - 0

Kết quả VĐQG Việt Nam

17:00 FT HA Gia Lai 2 - 4 Sài Gòn FC 0 - 1
17:00 FT Thanh Hóa 1 - 1 SL Nghệ An 1 - 0
17:00 FT Quảng Nam 3 - 1 SHB Đà Nẵng 1 - 1
17:00 FT Nam Định 2 - 3 Hải Phòng 1 - 1
18:00 FT HL Hà Tĩnh 0 - 1 Viettel 0 - 0

Kết quả VĐQG Brazil

02:00 FT Atletico/GO 0 - 3 Palmeiras/SP 0 - 1
02:00 FT Fluminense/RJ 3 - 1 Santos/SP 1 - 1
04:15 FT Atletico/PR 1 - 2 Gremio/RS 1 - 0
04:15 FT Internacional/RS 2 - 2 Flamengo/RJ 2 - 1

Kết quả VĐQG Colombia

23:30 FT Envigado 3 - 3 Alianza Petrolera 1 - 3
02:00 FT Patriotas 2 - 1 Atl. Nacional 0 - 0
04:00 FT Santa Fe 3 - 1 Boyaca Chico 3 - 0
06:05 FT America Cali 3 - 2 Deportivo Pasto 2 - 0
08:10 FT Inde.Medellin 2 - 3 Deportivo Cali 1 - 3

Kết quả VĐQG Ecuador

03:30 FT Olmedo 2 - 1 Independiente JT 1 - 1
06:00 FT Liga de Portoviejo 0 - 2 Barcelona SC 0 - 2

Kết quả VĐQG Paraguay

04:00 FT CS San Lorenzo 1 - 1 Nacional 1 - 1
06:15 FT Libertad 0 - 2 Sol de America 0 - 0

Kết quả VĐQG Uruguay

04:45 FT Wanderers 2 - 2 CA Rentistas 2 - 2
07:15 Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo -

Kết quả VĐQG Venezuela

03:00 FT Carabobo 2 - 2 Estu.Merida 0 - 0
04:00 FT Metropolitano 2 - 2 Aragua 1 - 0
06:00 FT Trujillanos 1 - 2 Yaracuyanos 0 - 0
09:00 FT Caracas 1 - 0 Zamora Barinas 1 - 0

Kết quả VĐQG Mỹ

02:30 FT Los Angeles FC 2 - 0 LA Galaxy 0 - 0

Kết quả VĐQG Mexico

01:00 FT Toluca 2 - 0 Club Tijuana 2 - 0
06:30 FT Chivas Guad. 0 - 2 Cruz Azul 0 - 1
08:06 FT Santos Laguna 2 - 1 San Luis 1 - 1

Kết quả VĐQG Costa Rica

05:00 FT Alajuelense 0 - 2 Perez Zeledon 0 - 0

Kết quả VĐQG Nam Phi

20:30 FT Stellenbosch FC 1 - 1 Moroka Swallows 1 - 1
20:30 FT Tshakhuma TM 1 - 1 TS Galaxy 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 FT Varzim 0 - 2 Estoril 0 - 2
22:00 FT UD Oliveirense 1 - 2 SC Covilha 1 - 1

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

18:40 Puszcza Nie. vs Nieciecza -
18:40 Arka Gdynia vs Zaglebie Sosno -
21:00 FT Gornik Leczna 1 - 0 Miedz Legnica 0 - 0
22:00 Chrobry Glogow vs Odra Opole -

Kết quả Hạng 2 Bỉ

22:00 FT Union Saint-Gilloise 6 - 0 Club Brugge II 2 - 0
02:00 FT RFC Seraing 1 - 0 Lommel 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Na Uy

21:00 FT Lillestrom 4 - 2 Sandnes Ulf 3 - 1

Kết quả Hạng 2 Phần Lan

21:00 FT VPS Vaasa 3 - 5 Gnistan 3 - 2

Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Bandirmaspor 0 - 3 Adana Demirspor 0 - 1
17:30 FT Osmanlispor 1 - 2 Balikesirspor 1 - 1
20:00 FT Istanbulspor AS 3 - 0 Eskisehirspor 1 - 0
20:00 FT Adanaspor 1 - 3 Tuzlaspor 1 - 1
22:59 FT Altay 0 - 0 Giresunspor -

Kết quả Hạng 2 Thụy Điển

20:30 FT Eskilstuna City 0 - 1 Dalkurd FF 0 - 0
20:30 FT Akropolis IF 1 - 3 Norrby 0 - 1
23:30 FT Trelleborgs 1 - 1 Degerfors IF 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Đan Mạch

19:00 FT Fremad Amager 0 - 3 Silkeborg IF 0 - 0
20:00 FT Hvidovre IF 1 - 2 Viborg 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT Omiya Ardija 0 - 0 V-Varen Nagasaki 0 - 0
12:00 FT Ventforet Kofu 2 - 1 Machida Zelvia 1 - 0
12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 0 JEF United Chiba 1 - 0
12:00 FT Tokushima Vortis 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
13:00 FT Renofa Yamaguchi 1 - 4 Mito Hollyhock 0 - 2
13:00 FT Jubilo Iwata 3 - 1 Thespa Kusatsu 1 - 1
13:00 FT Giravanz Kita. 0 - 1 Matsumoto Yama. 0 - 1
14:00 FT Ehime FC 0 - 1 Tochigi SC 0 - 0
16:30 FT Ryukyu 2 - 1 Kyoto Sanga 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 FT Bucheon 1995 3 - 4 Gyeongnam 2 - 1
14:00 FT Ansan Greeners 0 - 3 Seoul E-Land 0 - 1

Kết quả Hạng 2 Trung Quốc

14:00 FT Chengdu Better City 2 - 1 Taizhou Yuanda 1 - 0
17:00 FT Shaanxi Changan 1 - 1 Jiangxi Liansheng 0 - 0
18:35 FT Beijing BG 3 - 0 Beijing Renhe 2 - 0

Kết quả Hạng Nhất QG

15:30 FT Cần Thơ 2 - 1 ĐT Long An 0 - 1
15:30 FT Đồng Tháp 3 - 0 Thừa Thiên Huế 3 - 0
15:30 FT XM Fico Tây Ninh 1 - 1 Đăk Lăk 0 - 0

Kết quả Hạng 2 Brazil

02:00 FT Nautico/PE 1 - 1 Cruzeiro/MG 1 - 0
04:15 FT Figueirense/SC 1 - 1 Juventude/RS 0 - 1
04:15 FT Guarani/SP 2 - 1 Avai/SC 1 - 0
06:30 FT Botafogo/SP 2 - 1 Vitoria/BA 1 - 0

Kết quả Hạng 2 Colombia

01:00 FT Bogota FC 1 - 3 Tigres(COL) 0 - 1
03:00 FT Leones FC 1 - 0 Real Cartagena 1 - 0
04:00 FT Cortulua 2 - 1 Orsomarso 1 - 1

Kết quả Cúp Brazil

06:30 FT Sao Paulo/SP 2 - 2 Fortaleza/CE 1 - 0

Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 FT Osasuna B 0 - 2 Tudelano 0 - 1
17:30 FT Portugalete 0 - 0 Amorebieta 0 - 0
18:00 FT Ejea 1 - 1 Haro Deportivo 1 - 1
18:00 FT AE Prat 1 - 0 Cornella 0 - 0
18:00 FT CP Villarrobledo 0 - 0 Socuellamos 0 - 0
18:00 FT Linense 0 - 0 UD Tamaraceite 0 - 0
18:00 FT Athletic Bilbao B 0 - 1 Racing Santander 0 - 0
18:00 FT Valencia B 0 - 0 Pena Deportiva 0 - 0
18:00 FT UCAM Murcia 1 - 0 Linares Deportivo 1 - 0
18:00 FT Marino de Luanco 2 - 2 CD Lealtad 2 - 1
18:00 FT Celta Vigo II 0 - 1 Racing Ferrol 0 - 0
18:00 Granada II vs Sevilla B -
18:00 FT Rayo Majada. 2 - 0 Atl. Baleares 1 - 0
18:00 FT Lorca Deportiva 2 - 2 Ejido 1 - 1
18:00 FT Inter de Madrid 3 - 1 Atletico Madrid B 2 - 0
18:00 FT Ibiza-Eivissa 3 - 0 La Nucía 1 - 0
18:00 FT UD Poblense 1 - 1 S.S. Reyes 1 - 1
18:00 FT Covadonga 1 - 3 Real Oviedo B 0 - 0
18:00 FT Talavera 1 - 2 Melilla CD 1 - 0
18:00 FT Marbella 5 - 1 Marino 1 - 1
18:00 FT Real Madrid B 1 - 2 Getafe B 0 - 1
19:00 FT Las Palmas Atl. 0 - 1 Atl. Sanluqueno 0 - 0
22:30 FT Navalcarnero 3 - 0 Las Rozas CF 0 - 0
22:59 FT San Fernando 0 - 1 Cadiz B 0 - 1
22:59 FT Yeclano Dep. 1 - 3 Cordoba 1 - 2
22:59 FT Izarra 0 - 1 SD Tarazona 0 - 1
22:59 FT Villanovense 0 - 0 Merida 0 - 0
22:59 FT Union Langreo 2 - 1 Valladolid II 0 - 1
22:59 FT Compostela 0 - 0 Deportivo 0 - 0
22:59 FT Leioa 0 - 1 Real Union 0 - 0
22:59 FT CD Calahorra 0 - 1 Ebro 0 - 0
22:59 FT SD Logrones 2 - 0 UD Mutilvera 1 - 0
22:59 FT Gimnastic 0 - 0 Badalona 0 - 0
22:59 FT Recreativo Huelva 0 - 1 Algeciras 0 - 0
23:00 Salamanca vs Coruxo -
23:00 Pontevedra vs CF Salmantino -
23:30 FT Cultural Leonesa 0 - 0 Numancia 0 - 0
23:30 FT Zamora CF 3 - 2 Guijuelo 1 - 1
00:00 FT Real Betis B 0 - 0 Murcia -
00:00 FT Orihuela 0 - 0 Alcoyano 0 - 0
00:00 FT Badajoz 2 - 0 Don Benito 0 - 0
00:00 FT Hercules CF 2 - 1 Atzeneta 0 - 1

Kết quả Hạng 3 Italia

18:30 FT US Olbia 0 - 0 Pro Vercelli 0 - 0
21:00 FT AC Renate 0 - 2 Livorno 0 - 0
21:00 Catanzaro vs Palermo -
21:00 FT Feralpisalo 3 - 0 Ravenna 2 - 0
21:00 FT Grosseto 1 - 1 Albinoleffe 0 - 0
21:00 FT Cavese 0 - 1 SS Monopoli 0 - 1
21:00 Novara vs Pontedera -
21:00 FT Pistoiese 1 - 2 Pro Sesto 0 - 1
21:00 FT Sambenedettese 0 - 2 Modena 0 - 0
21:00 FT Fano 1 - 2 Mantova 0 - 2
21:00 FT Triestina 1 - 1 Virtus Verona 1 - 0
23:30 FT Perugia 2 - 1 Pesaro 0 - 0
23:30 FT Matelica 2 - 2 Arezzo 2 - 0
23:30 FT Giana Erminio 2 - 1 Como 0 - 1
23:30 FT Imolese Calcio 0 - 1 US Fermana 0 - 0
23:30 FT Lecco 2 - 4 Piacenza 0 - 2
23:30 FT Pergolettese 1 - 2 Aurora Pro Patria 0 - 2
23:30 FT Padova 2 - 0 Alto Adige 2 - 0
23:30 FT Avellino 3 - 1 Casertana 1 - 1
23:30 FT Ternana 2 - 0 Foggia 1 - 0
00:30 FT Teramo 1 - 0 Juve Stabia -
02:00 FT Luchese 0 - 1 Juventus U23 0 - 1
02:30 FT Novara 1 - 1 Carrarese 1 - 0
02:30 FT Vibonese 2 - 2 Viterbese Calcio -
02:30 FT Turris Neapolis 0 - 3 Paganese -
02:30 FT Gubbio 0 - 0 Legnano -
02:30 FT Alessandria 2 - 0 Pontedera 1 - 0

Kết quả Hạng 3 Đức

19:00 FT Saarbrucken 1 - 2 Verl 0 - 1
20:00 FT Bayern Munich II 2 - 0 Waldhof Man. 1 - 0

Kết quả Aus Brisbane

16:00 FT Toowong FC 0 - 0 Centenary Stormers -

Kết quả Aus New South Wales

11:00 FT Rockdale City 3 - 3 Sydney Utd 1 - 1

Kết quả Aus Queensland

12:00 FT Moreton Bay Utd 0 - 0 Gold Coast Utd -
13:00 FT Brisbane Roar U21 2 - 3 Peninsula Power 0 - 1
15:00 FT Olympic FC QLD 0 - 0 Sunshine Coast -

Kết quả Hạng 3 Nhật Bản

11:00 FT FC Imabari 0 - 2 Kamatamare San. 0 - 1
11:00 FT Fujieda MYFC 1 - 2 Gainare Tottori 0 - 1
11:00 FT Vanraure Hachinohe 1 - 0 Kagoshima 0 - 0
11:00 FT Grulla Morioka 0 - 4 FC Gifu 0 - 1
11:00 FT Azul Claro Numazu 0 - 0 Blaublitz Akita 0 - 0
11:00 FT Fukushima Utd 1 - 0 Nagano Parceiro 0 - 0
12:00 FT Cerezo Osaka U23 1 - 1 Gamba Osaka U23 1 - 0
13:00 FT Sagamihara 1 - 0 Roas. Kumamoto 1 - 0

Kết quả Japan Football League

11:00 FT Verspah Oita 3 - 3 Matsue City 2 - 1
11:00 FT Tokyo Musashino 2 - 1 Iwaki FC 1 - 1
11:00 FT Veertien Mie 1 - 2 Honda Lock 0 - 1
11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Reinmeer Aomori 1 - 0

Kết quả Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Cheonan City 0 - 3 Changwon City 0 - 2

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 FT Havelse 3 - 0 Hannoverscher SC 0 - 0
20:00 FT St. Pauli II 3 - 0 Ein. Norderstedt 2 - 0
20:00 Phonix Lubeck vs Holstein Kiel II -
20:00 FT Oldenburg 1987 3 - 1 Rehden 1 - 0
21:00 FT Oberneuland 0 - 1 VfV 06 Hildesheim 0 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:30 FT Optik Rathenow 1 - 3 CZ Jena 1 - 3
19:30 FT Meuselwitz 0 - 0 Union Furstenwalde 0 - 0
19:30 FT Chemnitzer 3 - 0 Luckenwalde 1 - 0
19:30 FT SV Lichtenberg 3 - 2 Lok.Leipzig 1 - 0

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 FT Koblenz 1 - 0 FSV Frankfurt 0 - 0
20:00 FT Pirmasens 0 - 4 Freiburg II 0 - 1

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 FT B.Dortmund II 0 - 0 Fort.Dusseldorf II -
20:00 FT Wegberg-Beeck 1 - 0 Homberg 0 - 0

Kết quả U19 Séc

20:30 Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 -
20:30 Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 -
20:30 Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 -
20:30 Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19 -
20:30 Pribram U19 vs MFk Karvina U19 -
20:30 Meteor Praha U19 vs C. Budejovice U19 -